นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก"
![นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก" นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก"](http://exhibition.contestwar.com/sites/exhibition.contestwar.com/files/styles/medium/public/exhibition/exhibition14_101.jpg?itok=vUFhLeit)
นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก" ผลงานโดย โยทะกา จุลโลบล (Yotaka Jullobol) จัดแสดงระหว่างวันที่ 9 กุมภาพันธ์ - 9 พฤษภาคม 2567 ณ โรงแรม Doowall เชียงราย
นิทรรศการ Because Of Love "เพราะว่ารัก"
ศิลปิน โยทะกา จุลโลบล
(Yotaka Jullobol โยทะกา จุลโลบล)
ตั้งแต่ วันที่ 9 ก.พ. 2567 - 9 พ.ค. 2567
ณ โรงแรม Doowall เชียงราย
.
Because Of Love "เพราะว่ารัก" นิทรรศการเดี่ยวครั้งที่ 5 ของโยทะกา จุลโลบล ครั้งแรกของการจัดแสดงนิทรรศการ ณ จังหวัดเชียงราย เมืองแห่งความรักและศิลปะ กับการต้อนรับเดือนแห่งความรัก พบกับเรื่องราวความรักในแง่มุมต่างๆ ที่เป็นตัวสร้างสรรค์แรงใจออกมาเป็นผลงานศิลปะของโยทะกาทั้งผลงานในรูปแบบนามธรรม ลายเส้น จนพัฒนาสู่ Colouryo Style กับผลงานสีสันที่จัดจ้านรุนแรงแต่เต็มไปด้วยนัยยะความหมายแห่งสีสันนั้นๆ
![นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก" นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก"](http://exhibition.contestwar.com/sites/exhibition.contestwar.com/files/styles/large/public/exhibition/2_948.jpg?itok=0pYgNKB5)
![นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก" นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก"](http://exhibition.contestwar.com/sites/exhibition.contestwar.com/files/styles/large/public/exhibition/1_1282.jpg?itok=hTXEKH2D)
![นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก" นิทรรศการ "Because Of Love : เพราะว่ารัก"](http://exhibition.contestwar.com/sites/exhibition.contestwar.com/files/styles/large/public/exhibition/exhibition14_102.jpg?itok=cNjc4jX0)